..:Forum Bac Hong secondary school:..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:Forum Bac Hong secondary school:..

..:We are best friends forever:..

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Poll
HoT BoY contest - 9G class (refreshed)
Việt An
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_lcap7%Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_rcap
 7% [ 8 ]
Thái Hà
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_lcap15%Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_rcap
 15% [ 17 ]
Hữu Thắng
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_lcap11%Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_rcap
 11% [ 13 ]
Xuân Bách
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_lcap10%Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_rcap
 10% [ 11 ]
Lê Công
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_lcap12%Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_rcap
 12% [ 14 ]
Đình Thành
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_lcap4%Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_rcap
 4% [ 5 ]
Đức An
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_lcap4%Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_rcap
 4% [ 4 ]
Quốc Anh
 4% [ 4 ]
Thái Cường
 4% [ 4 ]
Trường Sơn
 4% [ 4 ]
Công Thắng
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_lcap6%Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_rcap
 6% [ 7 ]
Văn Thắng
 4% [ 4 ]
Quang Tuấn
 4% [ 4 ]
Hồng Nguyên
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_lcap6%Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_rcap
 6% [ 7 ]
Anh Dũng
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_lcap7%Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_rcap
 7% [ 8 ]
Tổng số bầu chọn : 114
..:Chat box:..
..:Hỗ trợ trực tuyến:.
Admin
..:News:..
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptyThu Mar 01, 2012 3:47 pm by tuquynh

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptyFri Oct 07, 2011 10:03 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptyFri Oct 07, 2011 9:46 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptyMon Sep 05, 2011 3:35 pm by tuquynh

» best fish oil liquid
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptyThu Aug 04, 2011 5:16 am by Khách viếng thăm

» Caffeine Vs Mt Coffee Dew
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptyWed Aug 03, 2011 8:00 pm by Khách viếng thăm

» What this in an email called?
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptyWed Aug 03, 2011 4:43 am by Khách viếng thăm

» benefits of fish oil in children
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptyTue Aug 02, 2011 12:32 pm by Khách viếng thăm

» life of luxury video slot
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptyTue Aug 02, 2011 10:37 am by Khách viếng thăm

» acetaminophen diphenhydramine
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptyTue Aug 02, 2011 9:46 am by Khách viếng thăm

Top posters
xuanbach (429)
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_lcapXin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Voting_barXin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_rcap 
dongchul lee (259)
Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_lcapXin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Voting_barXin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Vote_rcap 
♥MAEKY♥ (253)
kimlong_nhi (210)
phạm thị thảo ngân (190)
minholee_007_thiensu (118)
ViPro (117)
sleepingbeauty2416 (98)
thiensukhatmau_dianguc21 (89)
langtuonline39 (87)
..:Page view:..
Thống Kê
Hiện có 18 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 18 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 37 người, vào ngày Sun Feb 27, 2011 8:19 pm

Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em

Go down 
Jumi_luv_WON_so_much
xuanbach
6 posters
Tác giảThông điệp
xuanbach
Administrator
Administrator
xuanbach

Uy tín : Uy tín cao
Yahoo! Yahoo! : the_halfblood_prince@ymail.com
Nam Xiền : 4131
Birthday : 02/10/1995

Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Empty
Bài gửiTiêu đề: Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em   Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptySun Dec 27, 2009 4:13 pm

Như các bạn đã biết, sự việc chiều ngày thứ 6 - 25/12/09, cái viêc mà đã cả lớp chúng ta phải cảm thấy ân hận nhất vì những gì mà chúng ta đã làm, giờ đây, tôi muốn huy động mọi người viết ,ên nhưng lời xin lỗi chân thành nhất của các bạn tới cô giáo Anh Minh.
Trong quảng thời gian đi học của mình, mình chỉ coi môn Văn như là một môn phụ, mình chi cố gắng cho đủ điểm thôi, nhưng cái ngày mà cô Anh Minh tới đã thay đổi tất cả, cái cách học văn của chúg ta đã thay đổi rõ rệt, cô đã bày vẽ chúng ta từ những bài tập đơn giản, hay tới nhừng thông tin ngoài sách giáo khoa. Tâm huyết của cô đổ ra cho chúng ta lớn như trời, như biển; nhưng các bạn hãy xem lại cái cách mà chúng ta đối xử lại với cô đi, chúng ta đã phụ lòng mong mỏi và hy vọng của cô rồi đấy, hãy suy nghĩ lại chính mình và viết những lời tâm sự thật lòng nhất

Tái bút: Mình mới chỉ nêu thể lệ tý thui hôm sau mình sẽ có một bài hoàn chỉnh.
Bài này là bài chĩnh thức và khá nhạy cảm nên yêu cầu mọi ý kiến đóng góp phải rõ ràng, không SPAM, có ý tứ, có bố cục như một bài văn (theo lời cô Anh Minh). Các bài SPAM, chửi nhau or "nhễ" sẽ bị xoá nga lập tức và khoá thành viên trong vòng 5 - 10 ngày tuỳ theo mức độ vi phạm
Mong sự đóng góp nhiệt tình của bạn Ngân, Linh, Hằng, Minh
https://thcsbachong.forumvi.com/
Jumi_luv_WON_so_much
Top Poster
Top Poster
Jumi_luv_WON_so_much

Uy tín : Uy tín
Yahoo! Yahoo! : Đang cập nhật (hãy thay đổi tài khoản Yahoo của chính bạn - admin)....
Nữ Xiền : 265
Birthday : 07/04/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em   Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptySun Dec 27, 2009 4:30 pm

tuj la ngoai bang nen hok hju. su vjec hom do thia nao? noj ro hon dj...
ViPro
Forum Geek
Forum Geek

Uy tín : Tốt
Yahoo! Yahoo! : m.cong39
Nam Xiền : 745
Birthday : 04/02/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em   Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptySun Dec 27, 2009 4:50 pm

]
'

Được sửa bởi ViPro ngày Sun Dec 27, 2009 9:17 pm; sửa lần 1.
Jumi_luv_WON_so_much
Top Poster
Top Poster
Jumi_luv_WON_so_much

Yahoo! Yahoo! : Đang cập nhật (hãy thay đổi tài khoản Yahoo của chính bạn - admin)....
Nữ Xiền : 265
Birthday : 07/04/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em   Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptySun Dec 27, 2009 4:56 pm

thang cong viet cay chj chj ma nghe van ve gom he? hok hok bjt cong hoc van co gjoj hok ma kieu thia
ViPro
Forum Geek
Forum Geek

Uy tín : Tốt
Yahoo! Yahoo! : m.cong39
Nam Xiền : 745
Birthday : 04/02/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em   Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptySun Dec 27, 2009 5:11 pm

a

Được sửa bởi ViPro ngày Sun Dec 27, 2009 9:19 pm; sửa lần 1.
xuanbach
Administrator
Administrator
xuanbach

Yahoo! Yahoo! : the_halfblood_prince@ymail.com
Nam Xiền : 4131
Birthday : 02/10/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em   Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptySun Dec 27, 2009 8:28 pm

Momg mọi người đánh tiếng việt có dấu để sau này góp thành một bài gửi cô Anh Minh.
https://thcsbachong.forumvi.com/
phanhien
Junior
Junior
phanhien

Xiền : 60

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em   Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptyMon Dec 28, 2009 10:43 am

That su ma luc thay co gan khoc
minh rat la puon
♥MAEKY♥
Mini Moderator
Mini Moderator
♥MAEKY♥

Yahoo! Yahoo! : bi_do_minnie
Nữ Xiền : 3023
Birthday : 08/09/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em   Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptyMon Dec 28, 2009 11:16 am

hic hic, cô ơi... [You must be registered and logged in to see this image.] em cũng như các bạn đã có lỗi với cô rất nhiều...em rất muốn đến xin lỗi cô ...thật lòng đấy cô ạh... nhưng em sợ sợ thế nào ấy...em muốn gửi đến cô lời xin lỗi chân thành nhất ...xin lỗi cô...em sẽ học tập chăm chỉ hơn ạh...mong cô tha lỗi cho lớp chúng em...
Linh xinh
Top Poster
Top Poster
Linh xinh

Nữ Xiền : 215
Birthday : 20/07/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em   Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em EmptyWed Dec 30, 2009 4:21 pm

Cô ơi
Chiều thứ 6 hôm đó thật buồn phải không cô
Biểt cô luôn quan tâm và mong muôn đưa đến cho chúng em nhưng bài học hay
Nhưng chúng em như 1 lũ ngốc, một lũ cứng đầu phải không cô
Đã làm cho cô phải buồn phiền như vậy
Em biết trông bề ngoài cô có vẻ nghiêm khắc va cứng rắn thế thôi nhưng thật ra cô lại yếu đuối hơn bất kì 1 người phụ nữ nao khác
NHân đây em muốn gửi lời xin lỗi chân thành của mình đến cô
Mong cô hãy tha thứ cho chung em và sẽ tiếp tục đưa đến nhiều kiến thức cho chung em cô nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Em hứa sẽ học tập chăm chỉ hơn, ngoan ngoãn hơn
Sẽ không bao giờ phụ lòng cô nữa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! [You must be registered and logged in to see this image.]
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em   Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em Empty

Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Vì đơn giản chúng ta có nhau
» Game flash: Chung cư tình yêu
» KIM HYUN JOONG và HERO của DBSK ở chung một nhà
» Muốn Đẹp Trai Như SuJu Thì Tập Theo Chúng Tôi Nào!
» Ấy - Minh Thư