..:Forum Bac Hong secondary school:..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:Forum Bac Hong secondary school:..

..:We are best friends forever:..

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Poll
HoT BoY contest - 9G class (refreshed)
Việt An
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_lcap7%Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_rcap
 7% [ 8 ]
Thái Hà
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_lcap15%Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_rcap
 15% [ 17 ]
Hữu Thắng
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_lcap11%Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_rcap
 11% [ 13 ]
Xuân Bách
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_lcap10%Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_rcap
 10% [ 11 ]
Lê Công
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_lcap12%Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_rcap
 12% [ 14 ]
Đình Thành
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_lcap4%Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_rcap
 4% [ 5 ]
Đức An
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_lcap4%Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_rcap
 4% [ 4 ]
Quốc Anh
 4% [ 4 ]
Thái Cường
 4% [ 4 ]
Trường Sơn
 4% [ 4 ]
Công Thắng
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_lcap6%Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_rcap
 6% [ 7 ]
Văn Thắng
 4% [ 4 ]
Quang Tuấn
 4% [ 4 ]
Hồng Nguyên
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_lcap6%Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_rcap
 6% [ 7 ]
Anh Dũng
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_lcap7%Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_rcap
 7% [ 8 ]
Tổng số bầu chọn : 114
..:Chat box:..
..:Hỗ trợ trực tuyến:.
Admin
..:News:..
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... EmptyThu Mar 01, 2012 3:47 pm by tuquynh

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... EmptyFri Oct 07, 2011 10:03 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... EmptyFri Oct 07, 2011 9:46 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... EmptyMon Sep 05, 2011 3:35 pm by tuquynh

» best fish oil liquid
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... EmptyThu Aug 04, 2011 5:16 am by Khách viếng thăm

» Caffeine Vs Mt Coffee Dew
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... EmptyWed Aug 03, 2011 8:00 pm by Khách viếng thăm

» What this in an email called?
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... EmptyWed Aug 03, 2011 4:43 am by Khách viếng thăm

» benefits of fish oil in children
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... EmptyTue Aug 02, 2011 12:32 pm by Khách viếng thăm

» life of luxury video slot
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... EmptyTue Aug 02, 2011 10:37 am by Khách viếng thăm

» acetaminophen diphenhydramine
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... EmptyTue Aug 02, 2011 9:46 am by Khách viếng thăm

Top posters
xuanbach (429)
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_lcapTất cả thông tin về WON nhà tui nè... Voting_barTất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_rcap 
dongchul lee (259)
Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_lcapTất cả thông tin về WON nhà tui nè... Voting_barTất cả thông tin về WON nhà tui nè... Vote_rcap 
♥MAEKY♥ (253)
kimlong_nhi (210)
phạm thị thảo ngân (190)
minholee_007_thiensu (118)
ViPro (117)
sleepingbeauty2416 (98)
thiensukhatmau_dianguc21 (89)
langtuonline39 (87)
..:Page view:..
Thống Kê
Hiện có 24 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 24 Khách viếng thăm :: 1 Bot

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 37 người, vào ngày Sun Feb 27, 2011 8:19 pm

Tất cả thông tin về WON nhà tui nè...

Go down 
Tác giảThông điệp
Jumi_luv_WON_so_much
Top Poster
Top Poster
Jumi_luv_WON_so_much

Uy tín : Uy tín
Yahoo! Yahoo! : Đang cập nhật (hãy thay đổi tài khoản Yahoo của chính bạn - admin)....
Nữ Xiền : 265
Birthday : 07/04/1995

Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Empty
Bài gửiTiêu đề: Tất cả thông tin về WON nhà tui nè...   Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... EmptyFri Feb 05, 2010 4:43 pm

Tên đầy đủ: Choi Si Won – 최시원
Tên tiếng Hoa: 崔始源
Ngày sinh: 10 – 02 – 1987
Ngày sinh thật: 07 – 04 – 1986
Nhóm máu: B
Chiều cao: 183 cm.
Cân nặng: 62 kg.
Tôn giáo: Cơ Đốc giáo
Sở thích: thể thao, chơi trống, hát, diễn xuất, xem phim.
Khả năng đặc biệt: diễn xuất, ca hát, tiếng Trung, taekwondo, chơi trống.
Điểm hấp dẫn: nụ cười
Màu yêu thích: trắng, đen.
Món ăn yêu thích: món ăn Hàn Quốc, Trung Quốc, Nhật Bản, món châu Âu… đều thích.
Loại phim yêu thích: mọi thể loại.
Trung bình mỗi ngày ngủ: 5 tiếng
Châm ngôn: Nghe theo sự an bài của thượng đế.
Vật luôn mang theo bên mình: điện thoại di động, ví tiền.
Thứ muốn có nhất: Sự quan tâm và yêu mến của mọi người.
Thứ quan trọng nhất: những bạn bè thân thiết như gia đình.
Học vấn: đang theo học Đại học Inha, chuyên ngành Thể dục nghệ thuật (인하대학교 – 예술체육학부)

Si Won được phát hiện bởi một người chuyên tìm kiếm tài năng khi đang đợi bạn trước cổng trường trung học vào năm 2002 và sau đó trở thành học viên ở SM. Năm 2003 anh xuất hiện trước công chúng lần đầu tiên khi tham gia đóng MV “What is love” của nữ ca sĩ trẻ Dana (hiện giờ là một thành viên của Cheonsangjihee The Grace).

Trước khi chính thức ra mắt như là một thành viên của Super Junior, Si Won đã tham gia đóng vai phụ trong một số bộ phim của Hàn Quốc, trong đó đáng chú ý nhất là vai diễn thời trung học của Kang Sangyong trong “18 vs 29” của đài KBS trình chiếu vào tháng 3 năm 2005. Thời gian này, đã có một kế hoạch đưa Si Won trở thành một thành viên của TVXQ, tuy nhiên nó đã bị dừng lại và TVXQ đã ra mắt mà không có Si Won.

Mặc dù bị cho là có giọng hát yếu hơn các thành viên khác nhưng Si Won vẫn là một trong số các thành viên khá nổi tiếng của Super Junior. Si Won vẫn tiếp tục diễn xuất sau khi Super Junior chính thức ra mắt. Si Won đã tham gia vào một series phim truyền hình tên “Spring Waltz” của đài KBS hồi đầu năm 2006. Si Won cũng đã có một vai diễn khá nổi bật trong bộ phim sử thi “Battle of Wits” diễn chung những tên tuổi lớn như Lưu Đức Hòa, An Sung Ki. Đây là một bộ phim hợp tác với số vốn đầu tư lớn của Trung Quốc, Hàn Quốc, Hongkong và Nhật Bản, vừa được trình chiếu ở nhiều nước châu Á vào cuối năm 2006.

Trong quá trình được đào tạo, Si Won đã sang Trung Quốc sáu tháng (từ tháng 3 đến tháng 9 năm 2004) để học tiếng Trung tại trường trung học trực thuộc Đại học Sư phạm tại Bắc Kinh. Nhờ vậy mà anh đã có thể hoàn thành khá tốt vai diễn đòi hỏi phải sử dụng 100% tiếng Trung trong quá trình quay “Battle of Wits”. Anh thường trò chuyện bằng tiếng Trung với Han Kyung để trau dồi khả năng của mình. Ngược lại, Han Kyung cũng sử dụng tiếng Hàn với anh như một cách luyện tập Hàn ngữ.

Si Won còn là một tay trống rất khá. Vào tháng 9 năm 2006, anh đã biểu diễn cùng The Trax, cũng là một ban nhạc của SM, trong chương trình SBS Inki-gayo khi Rose – tay trống của ban nhạc này – rời nhóm.

Si Won là một chàng trai trầm tĩnh, chín chắn và rất biết quan tâm đến người khác. Anh cũng là một thành viên của bộ tứ Disney Brothers, được Hee Chul đặt cho nickname là Simba. Hee Chul thường đùa rằng Si Won là vệ sĩ của anh, giống như sư tử Simba bảo vệ cho công chúa Cinderella.
Jumi_luv_WON_so_much
Top Poster
Top Poster
Jumi_luv_WON_so_much

Uy tín : Uy tín
Yahoo! Yahoo! : Đang cập nhật (hãy thay đổi tài khoản Yahoo của chính bạn - admin)....
Nữ Xiền : 265
Birthday : 07/04/1995

Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tất cả thông tin về WON nhà tui nè...   Tất cả thông tin về WON nhà tui nè... EmptyFri Feb 05, 2010 4:47 pm

HÉ HÉ THÍA NÀY THÌ CHỈ CÓ IU THUI

Tất cả thông tin về WON nhà tui nè...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mot vai thong tin ve MIN nha tau ne
» Thong tin ve ManU
» Thong tin ve Chelsea
» thong tin ve big bang
» tai nạn giao thông của suju