..:Forum Bac Hong secondary school:..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:Forum Bac Hong secondary school:..

..:We are best friends forever:..

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Poll
HoT BoY contest - 9G class (refreshed)
Việt An
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_lcap7%sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_rcap
 7% [ 8 ]
Thái Hà
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_lcap15%sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_rcap
 15% [ 17 ]
Hữu Thắng
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_lcap11%sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_rcap
 11% [ 13 ]
Xuân Bách
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_lcap10%sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_rcap
 10% [ 11 ]
Lê Công
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_lcap12%sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_rcap
 12% [ 14 ]
Đình Thành
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_lcap4%sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_rcap
 4% [ 5 ]
Đức An
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_lcap4%sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_rcap
 4% [ 4 ]
Quốc Anh
 4% [ 4 ]
Thái Cường
 4% [ 4 ]
Trường Sơn
 4% [ 4 ]
Công Thắng
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_lcap6%sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_rcap
 6% [ 7 ]
Văn Thắng
 4% [ 4 ]
Quang Tuấn
 4% [ 4 ]
Hồng Nguyên
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_lcap6%sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_rcap
 6% [ 7 ]
Anh Dũng
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_lcap7%sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_rcap
 7% [ 8 ]
Tổng số bầu chọn : 114
..:Chat box:..
..:Hỗ trợ trực tuyến:.
Admin
..:News:..
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI EmptyThu Mar 01, 2012 3:47 pm by tuquynh

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI EmptyFri Oct 07, 2011 10:03 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI EmptyFri Oct 07, 2011 9:46 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI EmptyMon Sep 05, 2011 3:35 pm by tuquynh

» best fish oil liquid
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI EmptyThu Aug 04, 2011 5:16 am by Khách viếng thăm

» Caffeine Vs Mt Coffee Dew
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI EmptyWed Aug 03, 2011 8:00 pm by Khách viếng thăm

» What this in an email called?
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI EmptyWed Aug 03, 2011 4:43 am by Khách viếng thăm

» benefits of fish oil in children
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI EmptyTue Aug 02, 2011 12:32 pm by Khách viếng thăm

» life of luxury video slot
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI EmptyTue Aug 02, 2011 10:37 am by Khách viếng thăm

» acetaminophen diphenhydramine
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI EmptyTue Aug 02, 2011 9:46 am by Khách viếng thăm

Top posters
xuanbach (429)
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_lcapsự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Voting_barsự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_rcap 
dongchul lee (259)
sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_lcapsự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Voting_barsự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Vote_rcap 
♥MAEKY♥ (253)
kimlong_nhi (210)
phạm thị thảo ngân (190)
minholee_007_thiensu (118)
ViPro (117)
sleepingbeauty2416 (98)
thiensukhatmau_dianguc21 (89)
langtuonline39 (87)
..:Page view:..
Thống Kê
Hiện có 20 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 20 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 37 người, vào ngày Sun Feb 27, 2011 8:19 pm

sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
♥MAEKY♥
Mini Moderator
Mini Moderator
♥MAEKY♥

Uy tín : Uy tín cao
Yahoo! Yahoo! : bi_do_minnie
Nữ Xiền : 3023
Birthday : 08/09/1995

sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Empty
Bài gửiTiêu đề: sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI   sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI EmptySun Feb 21, 2010 5:33 pm

Xu hướng Super Junior đã ở đây! Vào tối 20, tại Super Dome của Đài Bắc, không chỉ là tiếng hét của 11000 fan girl, mà cả địa điểm được bao trùm bởi bóng xanh Sapphire. Mặc dù SJ thiếu 3 thành viên, nhưng họ vẫn thể hiện hết mình trên sân khấu, hát và nhảy. Ngoài ra, họ cũng chuẩn bị 2 ca khúc chưa bao giờ được biểu diễn ở Đài Loan, thể hiện rằng SJ rất chân thành với fan của họ.

Concert bắt đầu vào 7h tối, khi ánh sáng vụt tắt, các fan bắt đầu hét, và 10 thành viên xuất hiện ở các vị trí khác nhau, kèm theo các tia sáng và pháo hoa, làm sáng lên dòng chữ「SUPER SHOW」. Họ hát tổng cộng 33 bài, đưa đám đông lên hết mức, và khi là những màn solo của các thành viên, nó thể hiện sự cuốn hút mà SJ sở hữu.

SJ cũng hát những ca khúc khác như Gee của SNSD và Chu ~ của f(x), những ca khúc họ chỉ chuẩn bị cho điểm dừng Đài Loan. Trước concert, họ được hoỏ ai là người xinh nhất khi ăn mặc giống con gái, Eeteuk nghĩ vì Siwon rất cơ bắp, rất gợi cảm, và Donghae cứ chạm vào cơ bắp của Siwon; Khi hát Sorry Sorry, đám đông một lần nữa được dâng lên cực độ, với màn nhảy của họ trên và dưới sân khấu. Họ hát ca khúc cuối cùng, Marry U, thực sự đã gói trọn lại cả concert.

Sau concert, Super Junior cảm thấy rất biết ơn với fan Đài Loan. Trước concert, họ có một cuộc họp báo, và nói rằng điểm dừng cho tour diễn châu Á này thực sự rất đáng nhớ, do đó, chuẩn bị 2 phân đoạn đặc biệt. Về cảm xúc của họ khi dành được Daesung, Eeteuk nói anh là một người rất dễ khóc, và mặc dù anh rất vui khi đó, anh cảm thấy buồn vì mình khôg thể chia sẻ niềm vui này với các thành viên không có mặt; Khi được hỏi họ thích làm việc gì trong lễ tết âm lịch, SJ vui vẻ nói, "kiếm lì xì" vì ở Hàn Quốc, chỉ những người chưa cưới mới được có lì xì, và một thành viên nói, "tốt hơn hết là nên kết hôn muộn".

Buổi biểu diễn đã thành công, các thứ hàng hoá chính cũng được bán hết ngoài sảnh, với dự tính 2 ngày bán hết 190 000 hàng hoá. Việc bán CD đã phá vỡ 1000 kỉ lục trong một ngày, với các fan mua chúng với tỉ lệ đáng báo động. sẽ có một concert khác vào ngày 21 ở Super Dome, nhưng số vé đã bán hết. Những fan không thể nhìn mặt SJ sẽ phải đợi cho tour diễn châu Á tiếp theo.
thiensukhatmau_dianguc21
V.I.P
V.I.P
thiensukhatmau_dianguc21

Uy tín : Uy tín cao
Yahoo! Yahoo! : Đang cập nhật (hãy thay đổi tài khoản Yahoo của chính bạn - admin)....
Nữ Xiền : 630
Birthday : 19/12/1995

sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI   sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI EmptySun Mar 14, 2010 7:31 pm

woa [You must be registered and logged in to see this image.]

sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Co Nang Hay Ghen (Loi Yeu 2) - Nhat Kim Anh, Bang Cuong
» Ronaldo khiến truyền thông thế giới phát cuồng tại Madrid
» Ấy - Minh Thư
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
» Xin lỗi cô Anh Minh - GV Ngữ Văn của chúng em