..:Forum Bac Hong secondary school:..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:Forum Bac Hong secondary school:..

..:We are best friends forever:..

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Poll
HoT BoY contest - 9G class (refreshed)
Việt An
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_lcap7%[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_rcap
 7% [ 8 ]
Thái Hà
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_lcap15%[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_rcap
 15% [ 17 ]
Hữu Thắng
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_lcap11%[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_rcap
 11% [ 13 ]
Xuân Bách
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_lcap10%[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_rcap
 10% [ 11 ]
Lê Công
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_lcap12%[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_rcap
 12% [ 14 ]
Đình Thành
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_lcap4%[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_rcap
 4% [ 5 ]
Đức An
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_lcap4%[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_rcap
 4% [ 4 ]
Quốc Anh
 4% [ 4 ]
Thái Cường
 4% [ 4 ]
Trường Sơn
 4% [ 4 ]
Công Thắng
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_lcap6%[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_rcap
 6% [ 7 ]
Văn Thắng
 4% [ 4 ]
Quang Tuấn
 4% [ 4 ]
Hồng Nguyên
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_lcap6%[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_rcap
 6% [ 7 ]
Anh Dũng
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_lcap7%[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_rcap
 7% [ 8 ]
Tổng số bầu chọn : 114
..:Chat box:..
..:Hỗ trợ trực tuyến:.
Admin
..:News:..
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. EmptyThu Mar 01, 2012 3:47 pm by tuquynh

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. EmptyFri Oct 07, 2011 10:03 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. EmptyFri Oct 07, 2011 9:46 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. EmptyMon Sep 05, 2011 3:35 pm by tuquynh

» best fish oil liquid
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. EmptyThu Aug 04, 2011 5:16 am by Khách viếng thăm

» Caffeine Vs Mt Coffee Dew
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. EmptyWed Aug 03, 2011 8:00 pm by Khách viếng thăm

» What this in an email called?
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. EmptyWed Aug 03, 2011 4:43 am by Khách viếng thăm

» benefits of fish oil in children
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. EmptyTue Aug 02, 2011 12:32 pm by Khách viếng thăm

» life of luxury video slot
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. EmptyTue Aug 02, 2011 10:37 am by Khách viếng thăm

» acetaminophen diphenhydramine
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. EmptyTue Aug 02, 2011 9:46 am by Khách viếng thăm

Top posters
xuanbach (429)
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_lcap[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Voting_bar[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_rcap 
dongchul lee (259)
[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_lcap[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Voting_bar[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Vote_rcap 
♥MAEKY♥ (253)
kimlong_nhi (210)
phạm thị thảo ngân (190)
minholee_007_thiensu (118)
ViPro (117)
sleepingbeauty2416 (98)
thiensukhatmau_dianguc21 (89)
langtuonline39 (87)
..:Page view:..
Thống Kê
Hiện có 25 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 25 Khách viếng thăm :: 1 Bot

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 37 người, vào ngày Sun Feb 27, 2011 8:19 pm

[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình.

Go down 
Tác giảThông điệp
♥MAEKY♥
Mini Moderator
Mini Moderator
♥MAEKY♥

Uy tín : Uy tín cao
Yahoo! Yahoo! : bi_do_minnie
Nữ Xiền : 3023
Birthday : 08/09/1995

[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. Empty
Bài gửiTiêu đề: [8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình.   [8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình. EmptyMon Aug 09, 2010 10:49 am

HYUK nhảy baby của Justin Bieber hơi bị sexy đó [You must be registered and logged in to see this image.]
Trích:

[You must be registered and logged in to see this image.]
[You must be
registered and logged in to see this image.]

Trong tập gần đây của MBC Bouquet, các thành viên Super Junior là Leeteuk, Sungmin, Eunhyuk, Kyuhyun là khách mời nam.

Trong suốt chương trình, các chàng trai đã rất vui nhộn, bởi Kyuhyun đã
trình diễn một màn "shut-off" buồn cười của "Bad girl good girl"(Miss
A), trong khi Eunhyuk biểu diễn Baby của Justin Bieber. Tiếp theo những
màn trình diễn của hai chàng trai, Sungmin đã trình diễn những biểu cảm
khuôn mặt vui nhộn của mình.

Lúc sau trong chương trình, các chàng trai bắt đầu chọn ra mẫu người
con gái lí tưởng của mình trong số những nữ ngôi sao tham gia chương
trình, bằng cách tặng họ một bó hoa.

Đầu tiên, Kyuhyun đã chọn Kim Ji Hyun của Roo'ra trong khi hát bài
"Please". Tiếp Kyuhyun là Sungmin, người đã chọn Girls' Day Minah,
người đã nói rằng thành viên Super Junior yêu thích của cô là Heechul.

Tiếp đó là Eunhyuk, người chọn Secret Zinger, mặc dù cô đã nói thành
viên Super Junior yêu thích của cô là Leeteuk. Thành viên cuối cùng,
Leeteuk, cũng chọn Zinger trong khi nói rằng anh muốn tước cô ây khỏi
Eunhyuk.

Khi Leeteuk và Eunhyuk được hỏi tại sao họ tốt hơn người kia, Leeteuk
đáp: "Tôi nói giỏi hơn", trong khi Eunhyuk phản pháo "Em trẻ hơn".

Và cuối cùng đến lượt Zinger lựa chọn giữa hai chàng trai, và cuối
cùng, cô chọn Eunhyuk. Leeteuk phản ứng lại bằng cách đưa bó hoa anh đã
tặng cô cho Secret Hyosung.

Bốn chàng trai cũng đã biểu diễn 'Beat it' của Michael Jackson.

Cảm ơn LoLLiPoP GiRLee về thông tin và hãy xem qua một số đoạn cut vui nhộn của Super Junior dưới đấy:

[youtube][/youtube]

[youtube][/youtube]
MIN: anh giết em đi còn hơn để em nhìn anh tặng hoa cho người khác [You must be registered and logged in to see this image.]

p/s: thế đấy..mình đi tự tử đây
thấy gái là sáng mắt...các jà của tôi...HYUK và MIN và KYU ...anh ơi...sao nỡ làm thế
[You must be registered and logged in to see this image.]

[8.8.10]Leeteuk và Eunhyuk đều chọn Zinger là mẫu người lí tưởng của mình.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nhung buc anh tam dac cua minh.moi nguoi vao xem nhe!
» Pham bang bang than tuong cua minh
» ai trong suju se la nguoi iu, nguoi ghet, ban than cua ban ^_^
» sự cuồng nhiệt hết mình của ELF ĐÀI
» Ấy - Minh Thư