..:Forum Bac Hong secondary school:..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:Forum Bac Hong secondary school:..

..:We are best friends forever:..

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Poll
HoT BoY contest - 9G class (refreshed)
Việt An
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_lcap7%anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_rcap
 7% [ 8 ]
Thái Hà
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_lcap15%anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_rcap
 15% [ 17 ]
Hữu Thắng
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_lcap11%anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_rcap
 11% [ 13 ]
Xuân Bách
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_lcap10%anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_rcap
 10% [ 11 ]
Lê Công
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_lcap12%anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_rcap
 12% [ 14 ]
Đình Thành
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_lcap4%anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_rcap
 4% [ 5 ]
Đức An
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_lcap4%anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_rcap
 4% [ 4 ]
Quốc Anh
 4% [ 4 ]
Thái Cường
 4% [ 4 ]
Trường Sơn
 4% [ 4 ]
Công Thắng
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_lcap6%anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_rcap
 6% [ 7 ]
Văn Thắng
 4% [ 4 ]
Quang Tuấn
 4% [ 4 ]
Hồng Nguyên
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_lcap6%anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_rcap
 6% [ 7 ]
Anh Dũng
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_lcap7%anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_rcap
 7% [ 8 ]
Tổng số bầu chọn : 114
..:Chat box:..
..:Hỗ trợ trực tuyến:.
Admin
..:News:..
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai EmptyThu Mar 01, 2012 3:47 pm by tuquynh

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai EmptyFri Oct 07, 2011 10:03 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai EmptyFri Oct 07, 2011 9:46 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai EmptyMon Sep 05, 2011 3:35 pm by tuquynh

» best fish oil liquid
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai EmptyThu Aug 04, 2011 5:16 am by Khách viếng thăm

» Caffeine Vs Mt Coffee Dew
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai EmptyWed Aug 03, 2011 8:00 pm by Khách viếng thăm

» What this in an email called?
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai EmptyWed Aug 03, 2011 4:43 am by Khách viếng thăm

» benefits of fish oil in children
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai EmptyTue Aug 02, 2011 12:32 pm by Khách viếng thăm

» life of luxury video slot
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai EmptyTue Aug 02, 2011 10:37 am by Khách viếng thăm

» acetaminophen diphenhydramine
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai EmptyTue Aug 02, 2011 9:46 am by Khách viếng thăm

Top posters
xuanbach (429)
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_lcapanh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Voting_baranh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_rcap 
dongchul lee (259)
anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_lcapanh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Voting_baranh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Vote_rcap 
♥MAEKY♥ (253)
kimlong_nhi (210)
phạm thị thảo ngân (190)
minholee_007_thiensu (118)
ViPro (117)
sleepingbeauty2416 (98)
thiensukhatmau_dianguc21 (89)
langtuonline39 (87)
..:Page view:..
Thống Kê
Hiện có 20 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 20 Khách viếng thăm :: 1 Bot

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 37 người, vào ngày Sun Feb 27, 2011 8:19 pm

anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai

Go down 
Tác giảThông điệp
phạm thị thảo ngân
Forum Geek
Forum Geek
phạm thị thảo ngân

Uy tín : Uy tín
Yahoo! Yahoo! : nganpham46
Nữ Xiền : 2332
Birthday : 15/07/1995

anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai Empty
Bài gửiTiêu đề: anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai   anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai EmptyWed Nov 11, 2009 12:41 pm

Đang làm mưa làm gió thị trường nhạc nhẹ bởi vẻ ngoài đẹp trai baby và giọng ca mượt mà, tình cảm, các cô gái trẻ như phát điên lên vì anh em nhà Jonas. Nhưng đâu là chìa khoá mở cửa trái tim họ? Hãy cùng 24H khám phá nào!

Nếu bạn thực sự muốn "Gõ cửa tình yêu" của những anh chàng điển trai này, hãy cố gắng yêu mẹ của... họ đã nhé!

"Tôi luôn tìm kiếm một nàng yêu thương mẹ tôi như chính mẹ mình. Nàng ấy cũng nên thích những trò đùa vui vẻ của anh em tôi", cậu hai Joe Jonas tuyên bố với tạp chí OK!.

Nhưng không chỉ có thế! Joe còn thích cô gái của mình khéo léo trong cư xử.

"Nàng bước vào phòng, không chỉ chào hỏi những người cần chào. Nàng chào tất cả mọi người, cả quen lẫn không quen. Cô gái cởi mở luôn là người tuyệt vời nhất".

Trong khi đó, cậu cả Kevin Jonas lại "nhắm" đến những cô gái không quá... cần bạn trai!

Joe Jonas

"Cô gái trong mơ của tôi là người tôi có thể nói chuyện cả giờ trên điện thoại và không cần lúc nào cũng phải "kề vai sát cánh" bên nhau".

Hiện tại, 3 anh chàng Jonas - Kevin, Joe và Nick đều đang "available"/độc thân. Hơn nữa, họ rất nổi tiếng với những chiếc nhẫn trong trắng đeo trên tay.

Kevin Jonas

Mới đây, xuất hiện trong "Camp Rock" của kênh Disney, ba anh em họ vẫn đeo những chiếc nhẫn này mặc dù kịch bản không hề nhắc đến chi tiết này!

"Nó giống như một tấm biển báo nhắc nhở chúng tôi", Kevin cho biết. "Chúng tôi đeo suốt ngày, chẳng bao giờ cởi ra cả".

Nick Jonas

The Jonas Brothers đóng vai một ban nhạc mang tên Connect Three. Họ chính là nguồn cảm hứng cho cô ca sĩ tuổi teen Mitchie Torres (Demi Lovato thủ vai) quyết định đi theo con đường âm nhạc. Được miêu tả như "chuyện Lọ lem với âm hưởng rock "n" roll", bộ ba Connect Three đã giúp Mitchie thực hiện được ước mơ của mình!

"Tôi nghĩ đó là một bộ phim mà bất cứ ai xem cũng có thể tìm thấy một phần của bản thân ở trong đó", Joe thổ lộ.

Hãy là chính mình!

"Những nhân vật trong phim rất giống với những người trẻ tuổi đang trên đường khẳng định bản thân. Bạn muốn những người xung quanh hiểu mình. Bạn muốn chứng tỏ bản thân mình".

"Bộ phim này cho chúng tôi biết hãy là chính mình, chứ đừng cố biến bản thân thành một người khác"!

anh em nha jonas trong doi gi o nhung co gai
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» S.O.S jonas brother
» những bức ảnh trong vol 4 của suju...hot hot
» Mời mọi người nghe qua album: Lines, Vines and trying times - Jonas Brothers
» Danh sach nhung nguoi chien thang trong Golden Disk Awards 2009
» anh em nhà jonas